Nữ sinh từng gây bão cộng đồng săn học bổng Hàn 1 năm về trước không ai khác chính là Nguyễn Hoàng Liên, cựu học sinh trường THPT Amsterdam và sinh viên năm nhất Đại học Ngoại Thương và cũng là một trong những gương mặt tiêu biểu của Eduline. Bạn có lẽ đã vô tình bắt gặp Hoàng Liên trên nhiều mặt báo vì khả năng giành cả 2 chứng chỉ ngoại ngữ Anh & Hàn trong cùng 1 năm. Điều đặc biệt là bạn giành TOPIK 5 chỉ sau một năm học! Cùng với đó, Hoàng Liên còn có điểm IELTS 7.5 và GPA 3 năm học THPT chưa bao giờ dưới 9.4.
Là một học sinh xuất sắc, Hoàng Liên đã đạt được nhiều giải thưởng trong học tập, có thể kể đến như:
Bên cạnh đó, cô học trò trường Ams cũng tham gia nhiều hoạt động ngoại khóa, tiêu biểu là:
Và còn rất nhiều các hoạt động ngoại khóa khác nữa.
Với thành tích học tập xuất sắc, những hoạt động ngoại khóa ấn tượng, khả năng học ngoại ngữ siêu đỉnh cùng sự tư vấn và hỗ trợ đầy tâm huyết từ Eduline, Hoàng Liên hoàn toàn chinh phục được hội đồng tuyển sinh khó tính của cả hai trường đại học TOP SKY là Yonsei & Korea University và giành học bổng chính phủ Hàn theo Embassy Track. Hoàng Liên đã lựa chọn Korea University là điểm đến cuối cùng của mình! Eduline chúc em luôn vững bước trên con đường đã chọn! Chúc cô gái Ma Kết tháng 12 sinh nhật vui vẻ, luôn tỏa sáng dù có ở bất kỳ đâu!
Hội thảo Du Học và Học Bổng tại Đại Học Hàn Quốc 09.07.2024
Hội Thảo Du Học Mỹ: Khám Phá Lộ Trình Apply Học Bổng 100% Tại Kutztown University
Đại học Hồng Kông (HKU): Điểm du học đa học bổng toàn phần 100%!
Volume 1: Culture and all about your colleges
Top 10 trường Đại học tốt nhất tại Hàn Quốc 2024
Thông tin đăng ký của bạn đã được gửi đi. Chúng tôi sẽ phản hồi hoặc liên hệ lại với bạn trong thời gian sớm nhất.