Cùng nhìn lại sự kiện "Gặp gỡ TRỰC TIẾP Đại diện tuyển sinh Đại học Yonsei"!
Ngày 28.2, các bạn học sinh của Eduline đã có dịp gặp gỡ và giao lưu trực tiếp với các thầy là đại diện ban tuyển sinh đến từ trường Đại học Yonsei - 1 trong 3 ngôi trường danh giá hàng đầu Hàn Quốc hay còn được biết đến với cái tên TOP SKY! Các bạn học sinh đã được gặp gỡ và trò chuyện trực tiếp cùng thầy Choi Jun Woo khoa GLD, thầy Noh Minchul khoa UIC và thầy Lee Doowon - phó hiệu trưởng trường Đại học Yonsei. Hi vọng rằng thông qua buổi hội thảo này, các bạn học sinh đã được gỡ rối những thắc mắc về trường Đại học Yonsei, cũng như đã chuẩn bị sẵn cho mình bộ hồ sơ thật đẹp để apply vào ngôi trường danh giá này. Các em hãy liên hệ ngay với Eduline nếu đang có dự định apply vào Yonsei để được tư vấn thêm nhé!
Hội thảo Du Học và Học Bổng tại Đại Học Hàn Quốc 09.07.2024
Hội Thảo Du Học Mỹ: Khám Phá Lộ Trình Apply Học Bổng 100% Tại Kutztown University
Đại học Hồng Kông (HKU): Điểm du học đa học bổng toàn phần 100%!
Volume 1: Culture and all about your colleges
Top 10 trường Đại học tốt nhất tại Hàn Quốc 2024
Thông tin đăng ký của bạn đã được gửi đi. Chúng tôi sẽ phản hồi hoặc liên hệ lại với bạn trong thời gian sớm nhất.